biển bình trúc

  • Reads 1,082,564
  • Votes 37,488
  • Parts 114

Complete, First published Nov 29, 2021

Bạn đang xem: biển bình trúc

Table of contents

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Thu, Feb 10, 2022

  • Chương 4: Gieo gió máy gặt bão

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 5: Không quan tiền trọng

    Sat, Feb 12, 2022

  • Chương 6: Nam sinh đại học

    Mon, Feb 14, 2022

  • Chương 7: Trầm cảm sau sinh*

    Tue, Feb 15, 2022

  • Chương 8: Một song trời khu đất tạo nên thành

    Fri, Feb 18, 2022

  • Fri, Feb 18, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Chương 13(1): Cô vẫn bịa đặt đoạn vé máy cất cánh

    Thu, Mar 3, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 14: "Đăng ký kết duyên cần thiết, Hay những chuyện cơ cần thiết hơn?" Thu, Mar 17, 2022
  • Chương 15: "Nếu ngày 18 em sở hữu việc cần thực hiện thì ngày mai tất cả chúng ta cút ĐK."

    Fri, Mar 18, 2022

  • Chương 16 (1): Anh chũm tuột hộ khẩu trong nhà đợi một ngày dài, ko ăn uống hàng ngày gì

    Thu, Mar 24, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 17: "Tới dịch viện"

    Sat, Mar 26, 2022

  • Chương 18: "Không tương đương anh ấy nữa."

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 19: Đã đến thời điểm trò hề này kết cổ động rồi!

    Sat, Apr 2, 2022

  • Tue, Apr 26, 2022

  • Chương 21: "Anh Đằng... bị cắm sừng sao?"

    Tue, Apr 26, 2022

  • Thu, Apr 28, 2022

  • Chương 23: Chỉ cần thiết một tay cũng hoàn toàn có thể ôm hoàn hảo cô.

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 24: Từ lúc nào tuy nhiên cô cũng thân thiết với những người con trai khác ví như vậy

    Sun, Jun 5, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Fri, Jun 24, 2022

  • Chương 27: Tôi ko cần kẻ rình lần bám lấy ko buông

    Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 28: Đây là vì chị tự động tay đan sao?

    Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 29: "Sao em lại cho tới dịch viện?"

    Tue, Jun 28, 2022

  • Chương 30: Sợ bắt gặp cô, lại kinh hoàng cô bị người không giống cướp mất

    Wed, Jun 29, 2022

  • Chương 31: "Đừng kinh hoàng, anh Thừa tiếp tục chở che mang lại em."

    Thu, Jun 30, 2022

  • Fri, Jul 1, 2022

  • Chương 33: Người cơ bị tiêu diệt vô năm tuy nhiên Sầm Diên yêu thương anh tao nhất

    Fri, Jul 1, 2022

  • Chương 34: "Nếu tôi xăm một nốt con ruồi lệ ở trên đây thì sao?"

    Sat, Jul 2, 2022

  • Chương 35: Bánh ngọt dâu tây

    Sat, Jul 2, 2022

  • Chương 36: "Em thưa thiệt cút...Có cần em bị bị bệnh gì không?"

    Sun, Jul 3, 2022

  • Chương 37: "Chỉ cần thiết em bình an ngôi trường lâu, anh cũng mới nhất hoàn toàn có thể bình an ."

    Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 38: "Không thể phân tách mang lại tôi một ít yêu thương mến sao, chỉ một ít thôi."

    Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 39: Cuối sầm uất đầu xuân là sinh nhật của Sầm Diên

    Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 40: Sầm Diên là kẻ cảm tính, tuy nhiên Thương Đằng, lại quá lý trí

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 41: "Lỡ như thời hạn của em không hề nhiều nữa thì sao?"

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 42: Có lẽ là anh, vẫn bắt gặp báo ứng

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 43: Người nên bị tiêu diệt, rõ nét cần là anh mới nhất đúng

    Fri, Jul 8, 2022

  • Chương 44: "Là anh ko biết xấu xí hổ, mặt dạn mày dày vô sỉ."

    Fri, Jul 8, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Chương 46: "Nhìn anh già cả lắm hả?"

    Sat, Jul 9, 2022

  • Chương 47: "Nếu vẫn mến thì ko hề xa xăm."

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 48: "Dù sao anh tao chắc hẳn rằng ko cần loại chất lượng tốt lành lặn gì."

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 49: "Ở trước mặt mũi anh, không nhất thiết phải lấp lấp liếm xúc cảm."

    Wed, Jul 13, 2022

  • Chương 50: "Anh cậu, Thương Đằng, chẳng là loại thá gì!"

    Fri, Jul 15, 2022

  • Chương 51: "Sầm Diên, anh yêu thương em, anh yêu thương em nhất."

    Sun, Jul 17, 2022

  • Sun, Jul 17, 2022

  • Tue, Jul 19, 2022

  • Wed, Jul đôi mươi, 2022

  • Chương 55: "Em một vừa hai phải mới nhất rủ anh sao?"

    Fri, Jul 22, 2022

  • Chương 56: "Cái cơ ...anh và nó, nhị người ..."

    Xem thêm: yêu em lần nữa

    Sat, Jul 23, 2022

  • Sat, Jul 23, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Chương 59: "Anh cũng ko cướp nổi."

    Tue, Jul 26, 2022

  • Chương 60: Giống như 1 con cái chó rộng lớn bị rét ức

    Wed, Jul 27, 2022

  • Chương 61: Anh tựa như, chính thức ghen tị ganh đối với tất cả một con cái mèo

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 62: "Kỷ Thừa ơi, em ko đợi anh nữa."

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 63: Ngay cả Lúc Thương Đằng fake cô quay trở lại chống, cô cũng ko tỉnh lại

    Sat, Jul 30, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 67: "Thể hiện tại nỗi phiền ra bên ngoài cũng ko vi phạm bất kể điều luật này."

    Tue, Aug 2, 2022

  • Chương 68: Vì sao ngày tiết lại không ngừng nghỉ chảy

    Tue, Aug 2, 2022

  • Chương 69: Người phụ phái đẹp xấu xí xa

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 70: Cái gì anh cũng ko nhằm ý, chỉ việc em chớ lại đẩy anh rời khỏi xa

    Thu, Aug 4, 2022

  • Fri, Aug 5, 2022

  • Chương 72: "Con và Thương Đằng, tiếp tục không hề bất kể mối liên hệ gì nữa."

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 73: Đã lâu ko gặp

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 74: "Sầm Diên, em ko phản bác bỏ, rõ nét em cũng yêu thương anh."

    Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Chương 76: "Vậy thì anh trên đây tiếp tục tận tuỵ nhằm rất đẹp mãi vì vậy."

    Wed, Aug 10, 2022

  • Chương 77: "Thương Đằng, em ko thể sở hữu con cái."

    Wed, Aug 10, 2022

  • Chương 78: "Anh hoàn toàn có thể lại vô thâm thúy rộng lớn một ít không?"

    Wed, Aug 10, 2022

  • Chương 79: Nếu anh và u em bên cạnh đó rơi xuống nước, em sẽ hỗ trợ ai trước?

    Wed, Aug 10, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 81: "Nhưng tuy nhiên em trước đó chưa từng thưa yêu thương anh."

    Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 82: "Lời bên trên nệm của phụ phái đẹp ko thể tin cậy được."

    Fri, Aug 12, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 84: Cậu tao được, anh ko được. Em đi tìm kiếm cậu tao cút.

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 85: "Vẫn ko về ư, đợi lát nữa muộn rồi, hàng không dễ dàng cút đâu."

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 86: "Uống nhiều chút, dự phòng lát nữa thoát nước lại không dễ chịu."

    Tue, Aug 16, 2022

  • Chương 87: "Người một vừa hai phải tài xế fake cô cho tới trên đây, liệu có phải là ông chồng cô không?"

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 88: Anh ham muốn mang lại cô một ăn hỏi long trọng

    Fri, Aug 19, 2022

  • Chương 89: "Từ cơ về sau, ước mơ của em đó là được tạo nàng dâu."

    Fri, Aug 19, 2022

  • Chương 90: Thương Đằng đó là trở nên lũy của cô

    Sat, Aug đôi mươi, 2022

  • Chương 91: "Trên mồm ko bám đàng tuy nhiên, sao có thể nói rằng ngọt vì vậy."

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 92: "Hình như anh tương đối bức rồi."

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 93: "Chỗ này tương đối không dễ chịu, đầu cũng choáng ngợp."

    Mon, Aug 22, 2022

  • Chương 94(1): Tại sao ko nhằm ý cho tới anh, vẫn chính thức thấy anh phiền rồi sao?

    Tue, Aug 23, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 95: "Thím ơi, chú đang được nom trộm thím, lại còn rất rất si mê."

    Wed, Aug 24, 2022

  • Chương 96: "Em ko buồn, sở hữu anh ở kề bên, em sẽ không còn khi nào buồn."

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 97: "Anh tấm tức lượt này, ban đêm em cũng cần tấm tức một lượt nhé."

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 98: HOÀN CHÍNH VĂN

    Mon, Sep 5, 2022

  • Mon, Sep 5, 2022

  • Thương Đằng-Sầm Diên thời tới trường

    Mon, Sep 5, 2022

  • Tue, Sep 6, 2022

  • Chương 99: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu hụt (1)

    Tue, Sep 6, 2022

  • Chương 100: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu hụt (2)

    Wed, Sep 7, 2022

  • Chương 101: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu hụt (3)

    Mon, Sep 12, 2022

  • Chương 102: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu hụt (4)

    Tue, Sep 27, 2022

  • Chương 103: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu hụt (5)

    Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 104: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu hụt (6)

    Sat, Oct 1, 2022

  • Chương 105: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu hụt (7)

    Sat, Oct 1, 2022

  • Chương 106: Thanh mai trúc mã thời niên thiếu(8)

    Xem thêm: hàn tổng anh là đồ khốn

    Sat, Oct 1, 2022

  • Sun, Oct 2, 2022

Tên gốc:《言欢》
    Hán Việt: Ngôn hoan
    Tác giả: Biển Bình Trúc
    Tình trạng: Hoàn thành
    Độ dài: 106 chương (98 chương +8 phiên ngoại)
    Nguồn: Tấn Giang
    Edit: Su @Shining_Time95
    Bìa: Lumière 
     
    Thể loại: Nguyên lịch sự, Ngôn tình, Hiện đại , HE , Tình cảm , Song khiết 🕊️ , Hào môn thế gia , Cưới trước yêu thương sau , Đô thị tơ duyên , Thiên chi kiêu tử , Kim bài xích đề cử 🥇 , 1v1 , Thị giác phái đẹp công ty , Bạch nguyệt quang
    
    - Văn án -
    
    / truy thê hỏa táng tràng* / bạch nguyệt quang đãng / anh nhận định rằng tôi là thế thân thiết, tuy nhiên thiệt rời khỏi anh mới nhất là thế thân thiết / kết duyên trước yêu thương sau
    
    *追妻火葬场: Truy thê hỏa táng tràng chỉ lãng nhân xoay đầu, điên loạn bám theo xua bà xã, ko cần thiết oai nghiêm, ko kể từ thủ đoạn, lì lợm la liếm cầu thương yêu và khao khát được bỏ qua.
    
    Nhân vật chính: Sầm Diên x Thương Đằng
    
    -
    
    Tag: Đô thị tơ duyên, Hào môn thế gia
    Một câu tóm tắt: Truy thê hỏa táng tràng
    Lập ý: Con người nên quý trọng hiện tại tại
    
    Truyện được đăng độc nhất bên trên wattpad Shining_Time95

#128hàomôn