đọc truyện thế thân

  • Reads 1,313,690
  • Votes 39,278
  • Parts 91

Complete, First published Mar 27, 2020

Bạn đang xem: đọc truyện thế thân

Table of contents

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 3: Khoang hạng nhất

    Sat, Mar 28, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Chương 6: Bông tai màu sắc đỏ

    Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Tue, Apr 14, 2020

  • Chương 14: Cầu tuy nhiên ko được

    Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Chương 15: Con chó con cái mèo

    Mon, Apr 27, 2020

  • Chương 16: Hết mức độ trân quý

    Wed, Apr 29, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Sat, Jul 25, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Fri, Aug 28, 2020

  • Chương 21: Phòng tiến công bi-da

    Tue, Sep 8, 2020

  • Sun, Sep 13, 2020

  • Sun, Sep đôi mươi, 2020

  • Sat, Sep 26, 2020

  • Mon, Oct 5, 2020

  • Tue, Oct 13, 2020

  • Tue, Oct đôi mươi, 2020

  • Sat, Nov 7, 2020

  • Thu, Dec 24, 2020

  • Fri, Jan 8, 2021

  • Fri, Jan 22, 2021

  • Mon, Feb 8, 2021

  • Sat, Mar 13, 2021

  • Chương 34: Hoàn trở thành vai diễn

    Mon, Apr 5, 2021

  • Wed, Apr 14, 2021

  • Sun, Apr 25, 2021

  • Chương 37: Giang Huệ trấn

    Sun, May 9, 2021

  • Wed, Jun 9, 2021

  • Chương 39: Loại vứt vật cản

    Thu, Jun 17, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Mon, Jul 5, 2021

  • Thu, Jul 15, 2021

  • Mon, Jul 26, 2021

  • Chương 44: Show thời trang

    Tue, Aug 3, 2021

  • Mon, Aug 9, 2021

    Xem thêm: tình yêu trong sáng

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Fri, Aug 27, 2021

  • Chương 47.2: Yêu hay là không yêu?

    Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 48: Trò xuất sắc rộng lớn thầy

    Thu, Sep 9, 2021

  • Chương 49: Chuyện tình cảm

    Wed, Sep 15, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Chương 51: Đuôi đôi mắt, răn dạy tai đỏ

    Sat, Sep 25, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

  • Sat, Nov đôi mươi, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 65: "Đánh hoặc lắm"

    Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 66: Tinh thần ko yên

    Mon, Jan 17, 2022

  • Sun, Jan 23, 2022

  • Sun, Jan 30, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Chương 70: Vĩnh hằng chi lá

    Mon, Feb 7, 2022

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 76: Canh giải rượu

    Thu, Mar 10, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Chương 78: Hệ thống toan vị

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 79: Đi từ tốn, ko tiễn

    Sat, Apr 2, 2022

  • Fri, Apr 15, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 82: Nhẫn kim cương

    Thu, May 5, 2022

  • Mon, May 23, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Sun, Jul 17, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Phòng thực hiện việc

    Tue, Aug 2, 2022

    Xem thêm: cô vợ ngọt ngào có chút bất lương truyện tranh full

  • Phiên nước ngoài 3: Thành viên mới

    Wed, Aug 10, 2022

Vì trót rớt vào lưới tình của những người, nguyện thực hiện thế thân mật, thấp kém cỏi cho tới đỉnh điểm. Thấy được cô nàng tuy nhiên người ngày tối hy vọng lưu giữ, Mạnh Oánh mới mẻ vạc hiện tại tôi chỉ là 1 thế thân mật thấp kém cỏi.
    Cho cho tới một  ngày, cô tỉnh ngộ tuy nhiên buông tay. Từ phía trên ko chút niềm tin yêu nhập thương yêu, ai ai cũng ko lọt được vào đôi mắt của cô ấy.
    ----
    Mưa rào xối xả, Mạnh Oánh bắt cho dù, lẳng lặng nhìn đứa ở trước của phòng.
    Hứa Điện một thân của áo sơ-mi đen sì quỳ bên trên mặt mày khu đất, hắn cũng an tĩnh nhìn lại cô.
    Cặp đôi mắt hoa khoét ê đem bám theo vóc dáng rạm tình, tuy nhiên vẫn không thay đổi thế.
    Mấy phút sau, Mạnh Oánh xếp cho dù cù người chuồn nhập.
    Lưu lại mang lại hắn một bóng sườn lưng giá buốt lùng tuy nhiên tinh xảo.
    Hứa Điện, toàn thân mật ướt sũng mỉm cười mỉm cười, cúi đầu kế tiếp quỳ.
    Là lỗi của anh ấy.
    Nam du thủ du thực nhã nhặn chấp nê x hình ảnh hậu suy nghĩ song lập.
    *Một số tiếng của tác giả:
    1, Nội dung truyện tương đương thương hiệu, trước ngược phái nữ, sau ngược phái nam, Nữ chủ yếu kịp lúc bức tách quay trở lại mò mẫm lại chủ yếu phiên bản thân mật bản thân.
    2, Xen lộn ngọt đắng, đàng sau được xem là ngọt văn.
    3, Sự nghiệp của phái nữ chủ yếu được cải cách và phát triển rất tuyệt, vô nằm trong tự do, tuy nhiên là vạn sự khởi điểm nan, từng việc đàng sau tiếp tục vô nằm trong trơn tuột.
    4, Cảm ơn vì thế đang được gọi.
    * truyện bao gồm 85 chương + đôi mươi chương PN. Nếu reup lại điểm không giống ko cần Wattpad thì thông tin với editor một giờ nha. ^^
    @tpnq_srndipity

#27hiệnđại