một trăm kiểu chết của gian phi

  • Reads 423,907
  • Votes 12,105
  • Parts 133

Complete, First published Sep 15, 2017

Bạn đang xem: một trăm kiểu chết của gian phi

Table of contents

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Fri, Nov 3, 2017

  • Mon, Nov 6, 2017

  • Sun, Nov 12, 2017

  • Fri, Nov 17, 2017

  • 13. Hinh Phi yêu thương (đòi) sủng

    Sun, Nov 19, 2017

  • Tue, Nov 21, 2017

  • Thu, Nov 23, 2017

  • Fri, Dec 1, 2017

  • 17. Đêm xuân nằm trong chẩm (gối)

    Sun, Dec 3, 2017

  • Wed, Dec 6, 2017

  • Sun, Dec 10, 2017

  • Tue, Dec 12, 2017

  • Wed, Dec 13, 2017

  • Tue, Dec 26, 2017

  • Mon, Jan 1, 2018

  • Mon, Jan 15, 2018

  • Mon, Jan 22, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Sat, Feb 3, 2018

  • Mon, Feb 5, 2018

  • Tue, Feb 13, 2018

  • Sat, Feb 17, 2018

  • Sun, Feb 18, 2018

  • Sun, Feb 18, 2018

  • Tue, Feb đôi mươi, 2018

  • Thu, Feb 22, 2018

  • Sat, Feb 24, 2018

  • Sat, Feb 24, 2018

  • Sun, Feb 25, 2018

  • Sun, Feb 25, 2018

  • Mon, Feb 26, 2018

  • Tue, Feb 27, 2018

  • Sat, Mar 3, 2018

  • Sun, Mar 4, 2018

  • Sun, Mar 4, 2018

  • Sun, Mar 4, 2018

  • Sun, Mar 4, 2018

  • Fri, Mar 9, 2018

  • Fri, Mar 9, 2018

  • Sat, Mar 10, 2018

  • Sat, Mar 10, 2018

  • Mon, Mar 12, 2018

  • Mon, Mar 12, 2018

  • Mon, Mar 12, 2018

  • Thu, Mar 15, 2018

  • Thu, Mar 15, 2018

  • Fri, Mar 16, 2018

  • Thu, Mar 22, 2018

  • 57. Chuyện quỷ quái ác ở tây cung Fri, Mar 23, 2018
  • Mon, Mar 26, 2018

  • Sun, Mar 25, 2018

  • Tue, Mar 27, 2018

  • Wed, Mar 28, 2018

  • Wed, Mar 28, 2018

  • Fri, Mar 30, 2018

  • Sun, Apr 1, 2018

  • 65. Lòng người dễ dàng thay cho đổi

    Tue, Apr 3, 2018

  • Wed, Apr 4, 2018

  • Fri, Apr 6, 2018

  • 68. Hoàng hậu thiên tuế - Chuyện cũ năm xưa

    Sat, Apr 7, 2018

    Xem thêm: sự trở lại của chàng rể vô dụng

  • Sun, Apr 8, 2018

  • Fri, Apr 13, 2018

  • Mon, Apr 16, 2018

  • Mon, Apr 16, 2018

  • Sat, Apr 21, 2018

  • 74. Trên lối vô tình bắt gặp nhau Sat, Apr 21, 2018
  • Sun, Apr 22, 2018

  • Tue, Apr 24, 2018

  • Fri, Apr 27, 2018

  • Sat, Apr 28, 2018

  • Sun, Apr 29, 2018

  • Wed, May 2, 2018

  • Sat, May 5, 2018

  • Mon, May 7, 2018

  • Wed, May 9, 2018

  • 84. Trần ko cần là Thần

    Thu, May 10, 2018

  • 85. Long phượng trình tường

    Sun, May 13, 2018

  • 86. Tâm tư bất thuần (không tinh anh khiết)

    Tue, May 15, 2018

  • Wed, May 23, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Fri, Jun 8, 2018

  • 90. Trường Nhạc bị bệnh

    Tue, Jun 12, 2018

  • Wed, Jun đôi mươi, 2018

  • Fri, Jun 22, 2018

  • 93. Thể yếu nhiều bệnh

    Mon, Jun 25, 2018

  • Wed, Jul 4, 2018

  • Sun, Jul 8, 2018

  • Thu, Jul 12, 2018

  • Fri, Jul 13, 2018

  • Tue, Jul 17, 2018

  • Thu, Jul 19, 2018

  • Chương 100. Kỳ tâm khả tru

    Thu, Jul 19, 2018

  • Chương 101. Thái hậu làm khó dễ Sat, Jul 21, 2018
  • Sun, Jul 22, 2018

  • Thu, Jul 26, 2018

  • Sun, Jul 29, 2018

  • 105. Nhan chiêu dung ưu sầu

    Mon, Jul 30, 2018

  • Tue, Jul 31, 2018

  • Wed, Aug 1, 2018

  • Wed, Aug 1, 2018

  • Wed, Aug 1, 2018

  • Wed, Aug 8, 2018

  • Thu, Aug 9, 2018

  • Thu, Aug 9, 2018

  • Fri, Aug 10, 2018

  • Fri, Aug 10, 2018

  • Sat, Aug 11, 2018

  • Sat, Aug 11, 2018

  • Sat, Aug 11, 2018

  • Mon, Aug 13, 2018

  • Tue, Aug 14, 2018

  • Thu, Aug 16, 2018

  • Sun, Aug 19, 2018

  • Sun, Aug 19, 2018

  • Thu, Aug 23, 2018

  • 124. Hoàng hậu thiên thiên tuế

    Thu, Aug 23, 2018

  • 125. Hoàng hậu thiên thiên tuế

    Fri, Aug 24, 2018

  • Fri, Aug 24, 2018

  • Fri, Aug 24, 2018

  • 128. Hoàng hậu hoàng thiên tuế

    Fri, Aug 24, 2018

  • Sat, Aug 25, 2018

  • Sat, Aug 25, 2018

  • Sat, Aug 25, 2018

    Xem thêm: mỹ nhân kiều mềm bị yêu điên cuồng

  • Sat, Aug 25, 2018

  • Sun, Aug 26, 2018

- Thể loại: cổ điển, cung đấu, trọng sinh, ngược nam
    - Nam x phái nữ ko cần bách phù hợp (-: phái mạnh x phái nữ ko cần bách phù hợp (-: phái mạnh x phái nữ ko cần bách phù hợp (-: (-: (-:
    - Tổng 129 chương + vài PN
    - Nhân vật chính: Tiêu Quân Nhã
    - Nhân vật được yêu thương thích nhất vì thế editor bình chọn: Tiêu Quân Nhã
    - Nhân vật hoặc nhất vì thế editor bình bọn: Tiêu Quân Nhã
    =))
    --------
    Văn án tóm gọn gàng vô một câu: Đây là một trong mẩu truyện kể về Hoàng hậu trùng sinh kéo tra phái mạnh xuống nước nhằm bay ngoài đám gian trá phi và sau cùng thì ngược bị tiêu diệt tra hoàng.
    
    Văn án tráng lệ tàn nhẫn: 
    
    Hiền đức nhân tuệ? Hiền lành lặn rộng lớn lượng? Thâm minh đại nghĩa? Thân thực hiện Hậu một nước, chức cao như vậy, cho tới sau cùng còn ko cần bị một đám gian trá phi bức tử bên trên lãnh cung!
    
    Sau này trùng sinh, kẻ nào là dám can đảm và mạnh mẽ ngấp nghé Hậu vị của nường, toàn bộ đều cần chết!
    
    Nàng ham muốn làm cho bọn chúng bà mẹ chất lượng tốt của nường nom coi thế nào là hiền từ nhân tuệ, nhân từ lành lặn rộng lớn lượng.

#41random