nam gia hữu ngọc

  • Reads 211,822
  • Votes 17,537
  • Parts 96

Complete, First published Sep 28, 2022

Bạn đang xem: nam gia hữu ngọc

Table of contents

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Chương 02. Tiểu Ngọc ngôi nhà chúng ta Ban

    Wed, Sep 28, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 04. Không được coi Nam Nam

    Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 05. Tôi ko thương em nữa

    Fri, Sep 30, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Chương 07. Không biết xấu xa hổ

    Sat, Oct 1, 2022

  • Sat, Oct 1, 2022

  • Chương 09. Tình yêu thương đơn thuần

    Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 10. Cậu đẹp mắt trai xứng đáng thương quá

    Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 11. Nhân viên chở che người sử dụng Tiểu Ngọc

    Mon, Oct 3, 2022

  • Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 13. Là anh chúng ta tôi đấy

    Tue, Oct 4, 2022

  • Tue, Oct 4, 2022

  • Chương 15. Cắt đứt quan tiền hệ

    Wed, Oct 5, 2022

  • Chương 16. Thế giới thay cho đổi

    Wed, Oct 5, 2022

  • Chương 17. Đi thăm hỏi ông nội

    Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Chương 19. Gian số 03 quần thể Ngọc Thạch

    Fri, Oct 7, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Chương 21. Lại phát hiện ra con cái cua

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 22. Học chạm trổ vi mô

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 23. Lòng tớ như sứ

    Sun, Oct 9, 2022

  • Chương 24. Bách Tây nghỉ ngơi học

    Sun, Oct 9, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Chương 26. Phùng Thiếu Hiên

    Mon, Oct 10, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Chương 28. Lại là Bách Tây Tue, Oct 11, 2022
  • Wed, Oct 12, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Chương 31. Bàn thờ chuyện thực hiện ăn

    Thu, Oct 13, 2022

  • Chương 32. Bách Tây và Bách Bắc

    Thu, Oct 13, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 35. Người rộng lớn gặp gỡ mặt

    Sat, Oct 15, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 16, 2022

  • Chương 38. Cô hắn tá mặt mũi tròn

    Sun, Oct 16, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 41. Phùng Thiếu Hiên?

    Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 42. Bách Đông rời khỏi nước ngoài

    Tue, Oct 18, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 44. Định ngày hít lễ

    Wed, Oct 19, 2022

    Xem thêm: thanh thoi thu the chung chung

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 48. Triển lãm vật dụng án

    Fri, Oct 21, 2022

  • Sat, Oct 22, 2022

  • Chương 50. Follow láo nháo nhau

    Sat, Oct 22, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 52. Đẹp trai vạc khóc

    Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 53. Hai người anh trai

    Mon, Oct 24, 2022

  • Mon, Oct 24, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Chương 57. Bánh trứng và tửu cụ

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 58. Biệt thự số 11

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 59. Cửa sản phẩm ngọc khí

    Thu, Oct 27, 2022

  • Thu, Oct 27, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Chương 67. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên đem (1)

    Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 68. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên đem (2) Mon, Oct 31, 2022
  • Chương 69. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên đem (3)

    Tue, Nov 1, 2022

  • Tue, Nov 1, 2022

  • Chương 71. Đóng cửa hàng (1)

    Wed, Nov 2, 2022

  • Chương 72. Đóng cửa hàng (2)

    Wed, Nov 2, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Chương 75. Chiến giành giật rét mướt đơn phương

    Fri, Nov 4, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 78. Dịch Thiếu Dũng

    Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 79. Đại chiến Weibo

    Sun, Nov 6, 2022

  • Chương 80. Đại chiến tiếp theo

    Sun, Nov 6, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 83. Vết nứt và đốm đen Tue, Nov 8, 2022
  • Tue, Nov 8, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 86. Hội đấu giá chỉ kết thúc

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 87. Tiệc khánh công

    Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 91. Khai trương chống thực hiện việc

    Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 92. Ra quốc tế thi đua đấu

    Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

    Xem thêm: tình yêu trong sáng

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

Tác giả: Bất Hội Hạ Kỳ
    Thể loại: Nguyên lịch sự, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Tình cảm, Ngọt sủng, Cẩu huyết, Sảng văn
    
    Bách Nam nghe theo gót bố trí của thân phụ u nuôi cút coi đôi mắt reviews, ko ngờ kể từ cơ về sau há rời khỏi góc cửa trái đất mới mẻ, gì nhỉ... đối tượng người tiêu dùng coi đôi mắt "vừa gặp gỡ tiếp tục yêu" bản thân sao?
    
    # Đối tượng coi đôi mắt yêu thương thì thầm tui #
    
    # Tiểu thụ ở trong nhà bản thân bị coi như người vô hình dung gặp gỡ được ông xã uy tranh bị phách phủ bọc #
    
    # Tính tình ông xã ngôi nhà tui chừng như khá tương đương học viên đái học tập, làm thế nào phía trên, online hóng, cấp #
    
    hiểu BJD không? hiểu vật dụng handmade không? hiểu rối mộc không? hiểu vật dụng gốm sứ không? Đúng vậy, việc làm của đái thụ là làm những công việc điều này.
    
    hiểu bao nhiêu số vật dụng quý tự khắc vì chưng ngọc không? hiểu phỉ thúy không? hiểu thế nào là gọi là phá huỷ của chạm trổ ngọc rồi vứt cút như đùa đá viên không? Đúng vậy, việc làm của đái công là làm những công việc điều này.
    
    CP: Bách Nam (thụ)  x Ban Ngọc (công)
    Edit: Leia
    Lời tác giả: Ngọt văn, vì thế toàn cỗ văn tàng trữ của tôi tổn thất không còn rồi nên mới mẻ viết lách một cỗ và ngọt ngào nho nhỏ thế này, cảm ơn chúng ta đảm bảo chất lượng hùn tôi thực hiện bìa, thương iu.
    
    ----------
    
    Tóm tắt truyện: Con trai nuôi ngôi nhà cung cấp vàng hò hẹn với đàn ông cưng ông cung cấp ngọc, một cỗ truyện sặc hương thơm thổ hào.
    
    Editor phân tích và lý giải tựa đề một chút: "Nam Gia Hữu Ngọc" là tên gọi cửa hàng online vì thế thụ đặt điều sau thời điểm gặp gỡ công, ý nghĩa sâu sắc phiên phiến là "trong ngôi nhà anh Nam đem viên ngọc quý" - tức là Tiểu Ngọc đó~
    
    Chuyển ngữ phi thương nghiệp, chưa xuất hiện sự đồng ý của người sáng tác, ko đúng chuẩn 100%. Vui lòng ko repost. Truyện chỉ đăng lên bên trên w.a.t.t-p.a.d.leia_gardenia và WP.