sau khi nữ cải nam trang tôi cầm kịch bản nam chính

  • Reads 220,428
  • Votes 30,098
  • Parts 123

Ongoing, First published Jun 17, 2021

Bạn đang xem: sau khi nữ cải nam trang tôi cầm kịch bản nam chính

Table of contents

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Chương 9 Couple ly kỳ is real!

    Thu, Jun 17, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 21 Vừa dữ một vừa hai phải ngoan ngoãn

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 22 Yêu sớm (đã fix)

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 23 Kẹo sữa dâu tây

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 26 Độ tự do thoải mái tách 1

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 28 Em gái thúi (Thêm chương)

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 31 : Đối chọi gay gắt

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 32 : Đừng tiến công nữa

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 33 : Không thể lãng phí

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 34 : Muốn mặt mũi trời

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 35 : Trà nhan duyệt sắc

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 37 : Chở ko nổi

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 39 : Lộc ca của cậu

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 48 Hoa nhài ngọt thanh

    Mon, Jul 5, 2021

  • Tue, Jul 6, 2021

  • Sat, Jul 10, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 54 Tự mò mẫm phiền toái

    Thu, Jul 15, 2021

  • Thu, Jul 15, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

    Xem thêm: nửa là đường mật

  • Chương 58 Chuồn chuồn điểm nước

    Fri, Jul 23, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Mon, Jul 26, 2021

  • Sun, Aug 1, 2021

  • Sun, Aug 1, 2021

  • Fri, Aug 6, 2021

  • Fri, Aug 6, 2021

  • Mon, Aug 9, 2021

  • Thu, Aug 12, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Tue, Aug 17, 2021

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Sun, Aug 22, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 74: Có chăng đơn giản bạn?

    Mon, Sep 6, 2021

  • Thu, Sep 9, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Chương 78 Tiếng sấm mơ hồ Tue, Sep 14, 2021
  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Tue, Oct 5, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 89 Quân đoàn phản tướng

    Wed, Oct 13, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Thu, Nov 4, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Chương 95 Anh đem tin yêu không?

    Mon, Nov 15, 2021

  • Tue, Nov 16, 2021

  • Tue, Nov 23, 2021

  • Wed, Nov 24, 2021

  • Chương 99 Người đẹp nhất và tai ác vật

    Sat, Dec 4, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Chương 102 Người vô lòng

    Wed, Dec 15, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Chương 105 Một ngôi nhà phụ thân người

    Tue, Feb 22, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Sun, Apr 17, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Chương 110 Yên tĩnh như gà

    Wed, May 18, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Chương 113 Trước kỳ thi đua thân thiết kỳ

    Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Sat, Jul 30, 2022

  • Chương 115 Cậy sủng sinh kiêu

    Thu, Aug 18, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Tue, Sep đôi mươi, 2022

  • Chương 118 "Phấn dâu tây"

    Sat, Apr 8, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Wed, Apr 19, 2023

    Xem thêm: cô vợ ngọt ngào có chút bất lương truyện tranh full

  • Mon, May 8, 2023

  • Thu, Jun 15, 2023

Tác giả: Biệt Hàn
    
    Thể loại: Xuyên Không, Truyện Nữ Cường, Ngôn Tình, Truyện Sủng, Hài Hước, Nữ 
    
    Edit : Trúc Dạ Ngọc kể từ chương 40 trở đi
    
    Editor chỉ đăng có một không hai bên trên wattpad ngalin6, những trang không giống đều đăng lậu
    Trạng thái: Đang ra
    Truyện này bản thân khá là quí phái đẹp chủ yếu nên đưa ra quyết định đăng tải phía trên với mục tiêu đáp ứng phiên bản thân thiết là chủ yếu, với bao nhiêu chap không được edit tôi cũng tự động edit nhằm bản thân hiểu. Truyện trọn vẹn được đăng với mục tiêu phi thương nghiệp.
    
    Đường Lê xuyên vào một trong những cuốn sách trở thành một phái mạnh phụ pháo hôi- phái đẹp cải phái mạnh trang.
    
    Trong sách, phái mạnh chủ yếu sau đây tuy rằng là 1 trong những người uy phong 1 cõi của thành phố Hồ Chí Minh A, quyền thế ngập trời thương nghiệp kỳ tài, tuy nhiên thời điểm ngày hôm nay lại vẫn là 1 trong những đái phái mạnh tử xứng đáng thương gia đạo bựa hàn, ko được kính yêu.
    
    Bởi vì thế thời trẻ em thiếu hụt thốn tình thương, nhận không còn góc nhìn rét nhạt nhẽo của quý khách xung xung quanh, thời điểm hiện nay mới nhất chăm sóc trở thành tính cơ hội rét nhạt nhẽo câu chấp của sau đây, suýt nữa hắc hóa.
    
    Vì thay cho thay đổi kết viên trở nên pháo hôi, Đường Lê ko thể ko trói lăm le với 1 hệ thống
    【 dụng cụ người 】.
    
    Một mặt mũi lặng yên nâng lên phỏng niềm hạnh phúc của phái mạnh chủ yếu, một phía gia hạn thiết lập nhân cơ hội vốn liếng dĩ của vai ác, ko thể bay vai.
    
    Nam chủ yếu sinh bệnh phát triển oi, cô hững hờ, sau thời điểm tan học tập ngay lập tức dầm mưa đem dung dịch √
    
    Nam chủ yếu bắt gặp chuyện điếm nhục, cô châm chọc mai mỉa, sau sườn lưng trọng quyền xuất kích√
    
    Nam công ty bị người vu oan giáng họa hãm kinh hoàng, tứ cố vô thân thiết, cô tăng mắm tăng muối hạt, kết thúc việc thì thuế tập luyện bệnh cứ, thực hiện rõ rệt chân tướng√
    
    Ổn lăm le ngồi ở địa điểm "Người đàn ông" sau sườn lưng phái mạnh chính

#34nữcường