trân quý em như mạng

  • Reads 870,804
  • Votes 43,385
  • Parts 99

Complete, First published Nov 27, 2019

Bạn đang xem: trân quý em như mạng

Table of contents

  • CHƯƠNG 1: CHÀO MỪNG CÔ ĐÃ GIA NHẬP CỤC CÔNG AN THÀNH PHỐ NAM TUYỀN

    Wed, Nov 27, 2019

  • CHƯƠNG 2: TRỜI CAO TRONG XANH, ĐỘI TRƯỞNG KỶ BẬN RỘN ĐI XEM MẮT

    Wed, Nov 27, 2019

  • CHƯƠNG 3: CÀNH HOA DUY NHẤT CỦA CỤC CÔNG AN

    Wed, Nov 27, 2019

  • Wed, Nov 27, 2019

  • CHƯƠNG 5: ĐỘI TRƯỞNG KỶ NGÂY THƠ VÔ TỘI

    Wed, Nov 27, 2019

  • Wed, Nov 27, 2019

  • CHƯƠNG 7: CHÚC ANH VÀ CÔ HÀN HẠNH PHÚC

    Wed, Nov 27, 2019

  • Wed, Nov 27, 2019

  • CHƯƠNG 9: ĐỘNG MỘT CHÚT LÀ PHÁT LÌ XÌ

    Wed, Nov 27, 2019

  • CHƯƠNG 10: CHE Ô TRONG MƯA

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 11: TÔI TRONG MẮT CÔ, RẤT SOÁI!

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 12: GIỐNG NHƯ NGỌN LỬA

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 13: "CÓ THIẾU CHÚ RỂ KHÔNG?"

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 14: CÔ NÀNG NƯỚC CHANH

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 15: SỰ ẤM ÁP GIỮA NGƯỜI VỚI NGƯỜI

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 16: Tại MỘT ĐÊM TRÊN NÚI

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 17: PHÁ XONG ÁN, MUỐN CƯỚI VỢ LIỀN

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 18.1: EM SỢ CÁI GÌ, HẢ?

    Thu, Nov 28, 2019

  • CHƯƠNG 18.2: EM SỢ CÁI GÌ, HẢ?

    Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Thu, Nov 28, 2019

  • Fri, Nov 29, 2019

  • Sun, Dec 1, 2019

  • Tue, Dec 3, 2019

  • Fri, Dec 6, 2019

  • Sat, Dec 7, 2019

  • Sun, Dec 8, 2019

  • Fri, Dec 13, 2019

  • Sat, Dec 14, 2019

  • Sat, Dec 21, 2019

  • Wed, Dec 25, 2019

  • Tue, Dec 31, 2019

  • Sun, Jan 12, 2020

  • Mon, Jan 13, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

    Xem thêm: chia tay sau tra công điên rồi

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Thu, Apr 9, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • CHƯƠNG 60: HÃY SẮP XẾP ĐI Ạ!

    Sat, Apr 11, 2020

  • CHƯƠNG 61: "ĐƯA TAY CHO ANH!"

    Sun, Apr 12, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • CHƯƠNG 63: TRONG THANG MÁY

    Tue, Apr 14, 2020

  • CHƯƠNG 64: TẠ TIỂU THANH BỊ BẠI LỘ

    Wed, Apr 15, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • CHƯƠNG 67: CHÍNH NHÂN QUÂN TỬ

    Sat, Apr 18, 2020

  • CHƯƠNG 68: XÁC ĐỊNH QUAN HỆ

    Sun, Apr 19, 2020

  • CHƯƠNG 69: GỌI 'ANH ƠI' ĐI

    Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • CHƯƠNG 70: LƯU CƯỜNG SƠN SA LƯỚI

    Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • CHƯƠNG 72: CÁC HUNG THỦ SÁT HẠI CẢNH SÁT TRẦN

    Thu, Apr 23, 2020

  • CHƯƠNG 73 : BAO GIỜ DÌ CẢ ĐI? Fri, Apr 24, 2020
  • Sat, Apr 25, 2020

  • CHƯƠNG 75: ANH ẤY PHẢI LÀ MỘT NGƯỜI HÙNG (1)

    Sun, Apr 26, 2020

  • CHƯƠNG 75.2: ANH ẤY PHẢI LÀ MỘT NGƯỜI ANH HÙNG (2)

    Mon, Apr 27, 2020

  • CHƯƠNG 76: CUỘC SỐNG BÌNH YÊN, AN TOÀN VÀ GIÀU SANG (1)

    Tue, Apr 28, 2020

  • CHƯƠNG 76.2: CUỘC SỐNG BÌNH YÊN, AN TOÀN VÀ GIÀU SANG (2)

    Wed, Apr 29, 2020

  • CHƯƠNG 77: ANH KHÔNG NHỊN ĐƯỢC

    Thu, Apr 30, 2020

  • CHƯƠNG 78: GIỜ PHÚT NÀY, CHẾT CŨNG ĐÁNG GIÁ

    Fri, May 1, 2020

  • CHƯƠNG 79: MẤT TÍCH THẦN BÍ

    Sat, May 2, 2020

  • CHƯƠNG 80: "THIẾU MỘT ĐẦU MÓNG TAY CŨNG ĐỪNG TRỞ LẠI NỮA!"

    Sun, May 3, 2020

  • CHƯƠNG 81.1: HOÀN CHÍNH VĂN

    Mon, May 4, 2020

  • CHƯƠNG 81.2: HOÀN CHÍNH VĂN

    Tue, May 5, 2020

  • CHƯƠNG 81.3: HOÀN CHÍNH VĂN (HẾT)

    Wed, May 6, 2020

  • Tue, May 12, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Thu, May 14, 2020

  • CHƯƠNG 85.1: PHIÊN NGOẠI 4 (1)Wed, May trăng tròn, 2020
  • CHƯƠNG 85.2: PHIÊN NGOẠI 4 (2)

    Thu, May 21, 2020

  • Chương 85.3: PHIÊN NGOẠI 4 (3)

    Wed, May 27, 2020

  • CHƯƠNG 86.1: Phiên nước ngoài 5

    Sat, Jun 27, 2020

  • Chương 86.2: Phiên nước ngoài 5

    Mon, Jun 29, 2020

  • CHƯƠNG 87: Phiên nước ngoài 6 (1)

    Tue, Jul 7, 2020

  • Mon, Aug 10, 2020

  • Sun, Sep trăng tròn, 2020

Tên gốc: Tích Em Như Mạng (惜Tích nghĩa Luyến tiếc, yêu thương quý, quý trọng, ko vứt được. Tích cũng là tên gọi của nữ giới chính) 
    Tác giả: Trương Tiểu Tố 
    Độ dài: 81 chương chủ yếu văn + 7 chương nước ngoài truyện 
    Chuyển ngữ: Queenie_sk + Y Đằng
    CP: Hàn Tích + Kỷ Nghiêu (đội trưởng group do thám hình sự và nữ giới pháp nó xinh đẹp mắt nhập rét ngoài lạnh) 
    Ngày khai hố: 01/09/2019 - - - 
    Văn án loại ngôn tình: 
    Sau Khi group trưởng group do thám hình sự Kỷ Nghiêu tan ca về mái ấm, anh gõ cửa ngõ nhà hàng quán ăn thôn mới: "Bác sĩ à, ngón tay tôi bị gãy, nhức quá!" 
    Hàn Tích: "Xin lỗi anh công an, pháp nó chỉ ngục thất người bị tiêu diệt." 
    Kỷ Nghiêu tựa cánh cửa: "Tôi bị tiêu diệt rồi!" 
    Hàn Tích lẳng lặng nom anh biểu diễn trò: "Nguyên con người chết?" 
    Kỷ Nghiêu cợt nhả: "Bị vẻ đẹp của Hotgirl đè bị tiêu diệt." 
    Hàn Tích đóng góp sầm cửa ngõ lại: "Cút!" 
    Rất lâu tiếp sau đó, với cùng 1 ngày, anh che chắn trước vùng ngực cô, đoàng một giờ đồng hồ, viên đạn găm trúng ngực anh. Giọng anh yếu ớt ớt, vẫn nở nụ cười cợt nhẹ nhõm dàng: "Không nhức, cũng ko bị tiêu diệt được, em chớ khóc." 
    - - Văn án bám theo truyện: Đội trưởng group do thám hình sự và nữ giới pháp nó sóng vai đập phá được rất nhiều vụ án, đôi khi cũng thực hiện sáng sủa tỏ một mẩu truyện từ thời điểm cách đây 19 năm. Cô một vừa hai phải lạnh lẽo một vừa hai phải đói, xung xung quanh không tồn tại độ sáng cũng không tồn tại đốm sáng sủa nhỏ này, cô tưởng chừng rằng bản thân tiếp tục bị tiêu diệt cô độc nhập bóng tối. Anh vươn tay đi ra phát biểu với cô: "Tiểu Tích chớ hãi."

#2trinhtham