xuyên thành cực phẩm tra nam trong sách niên đại

  • Reads 173,696
  • Votes 10,172
  • Parts 64

Complete, First published Mar 05, 2022

Bạn đang xem: xuyên thành cực phẩm tra nam trong sách niên đại

Table of contents

  • Mon, Feb đôi mươi, 2023

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Tue, Mar 8, 2022

  • Thu, Mar 10, 2022

  • Chương 5: Dọn thoát khỏi điểm thanh niên tri thức

    Fri, Mar 11, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sun, Mar 13, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Fri, Mar 18, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Mon, Mar 21, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Mon, Mar 28, 2022

  • Tue, Mar 29, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Chương 17: Một tuổi tác một phần quà, một tấc mừng rỡ mừng

    Thu, Mar 31, 2022

  • Fri, Apr 1, 2022

  • Sat, Apr 2, 2022

  • Sun, Apr 3, 2022

  • Mon, Apr 4, 2022

  • Tue, Apr 5, 2022

  • Tue, Apr 5, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Chương 25: Mộ tuyết bạc đầu

    Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 26: Ký gửi tương tư

    Sat, Apr 9, 2022

  • Mon, Apr 11, 2022

  • Tue, Apr 12, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

    Xem thêm: cô vợ ngọt ngào có chút bất lương truyện tranh full

  • Fri, Apr 15, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Tue, Apr 26, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Wed, May 25, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Thu, Jun 9, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Thu, Jul 28, 2022

  • Sat, Aug 6, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Wed, Aug 17, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Sat, Oct 8, 2022

  • Mon, Nov 14, 2022

  • Mon, Nov 21, 2022

  • Fri, Nov 25, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Tue, Dec 13, 2022

  • Thu, Dec 29, 2022

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Tue, Feb 14, 2023

  • Mon, Feb đôi mươi, 2023

    Xem thêm: lâm uyên hành

  • Chương 63: Ánh trăng, hoa hồng

    Mon, Feb đôi mươi, 2023

Tác giả: Đường Thố Vị Đích Lật Tử.
    
    Số chương: 62 chương + 1 phiên nước ngoài.
    
    Thể loại: Nguyên quý phái, Đam mỹ, Cận đại, Hiện đại, HE, Tình cảm, Xuyên việt, Ngọt sủng, Trọng sinh, Xuyên thư, Chủ công, Sảng văn, Duyên trời tác thành, 1v1. 
    
    Edit: Manh Ly (5/2022 - 20/2/2023)
    
    Công xuyên qua quýt cho tới niên đại văn nỗ lực lan nhiệt độ lan sáng sủa, mẩu chuyện nhỏ đem bám theo thụ thụ bên nhau trở thành càng chất lượng tốt rộng lớn. 
    
    Bao dung rạm tình nội liễm công x ôn nhu lanh lợi thiên sứ thụ.
    
    Sở Ngự vs Thẩm Kiêu 
    
    Chủ công
    
    Gỡ mìn:
    
    Án Thư  tay vàng của công rất rộng lớn, rất rộng lớn, fake thiết là đại lão bên trên mặt mày vật lý cơ học tập.
    
    Duyên trời tác thành, ngọt văn, xuyên thư, niên đại văn.
    
    Một câu tóm tắt: Xuyên cho tới niên đại văn, nỗ lực lan sáng sủa.
    
    Lập ý: Khoa học tập nghệ thuật hưng quốc.

#17sảngvăn